(¯`·.º-:¦:-† Diễn đàn trường THPT Lương Thế Vinh †-:¦:-º.·´¯)†
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

(¯`·.º-:¦:-† Diễn đàn trường THPT Lương Thế Vinh †-:¦:-º.·´¯)†

๑۩۞۩๑ (¯`·.º-:¦:-† THPT Lương Thế Vinh †-:¦:-º.·´¯)๑۩۞۩๑

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

English Tour: Đi du lịch và học tiếng Anh

Go down 
Tác giảThông điệp
Cỏ Bốn Lá

English Tour: Đi du lịch và học tiếng Anh Empty
Bài gửiTiêu đề: English Tour: Đi du lịch và học tiếng Anh   English Tour: Đi du lịch và học tiếng Anh EmptyMon Aug 12, 2013 10:19 am

Chào các bạn
Vừa đi du lịch vui chơi giải trí lại vừa nâng cao được khả năng giao tiếp tiếng Anh thì thật là tuyệt đúng không nào. Khóa học English Tour  sẽ là sự lựa chọn tuyệt vời cho những bạn muốn nâng cao kĩ năng nghe nói tiếng Anh nhưng lại đang quá nhàm chán với việc học sách vở trong lớp. Mình xin giới thiệu về chương trình này để các bạn tham khảo nha.
English Tour là khoá học lần đầu tiên ở Việt Nam được thiết kế theo chuẩn Châu Âu với những bài học giúp bạn giao tiếp cảm thụ tự nhiên tiếng Anh cùng những giảng viên nước ngoài kinh nghiệm, đây cũng chính là cách giúp bạn học tiếng Anh giỏi và cần ít thời gian nhất.
"English Tour: học tiếng Anh & đi Du lịch"

Bạn sẽ đến những địa danh nổi tiếng tại Hà Nội để thực hiện những bài học này. Bên cạnh đó, English Tour xen kẽ các hoạt động tình nguyện vào bài học để bạn hoàn thiện kỹ năng sống, kỹ năng mềm cho bản thân.  Toàn bộ English Tour sử dụng bằng tiếng Anh với nhiều cấp độ.
Một khóa học thật thú vị và bổ ích đúng không nào. Mình đã tham gia khóa học này vào tháng 7 vừa rồi và thấy rằng đây là một khóa học thực sự bổ ích và thú vị. Khóa học không những giúp mình nâng cao kĩ năng nghe nói tiếng anh mà còn giúp mình tự tin hơn rất nhiều trong giao tiếp.
Các bạn có bất kì thắc mắc gì thì cứ ném đá, ah nhầm, thảo luận nhiệt tình nhé Very Happy

English Tour: Đi du lịch và học tiếng Anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» English Tour: Đi du lịch và học tiếng Anh
» Tour du lịch hấp dẫn
» Tour du lịch miền Trung
» (vnmedia.vn) Du lịch dịp 30/4: Tour ngoại ngày càng hút khách
» Trung tâm Học Mãi: Tại sao cần học Toán bằng tiếng Anh khi trình độ tiếng Anh chưa đạt đến 500 TOEFL?